"Unajua mchezo wa soka ni akili zaidi na si miguvu japo kwa sasa mimi akili inakuwa inataka lakini mwili hautaki, lakini bado najiamini kuwa ninauwezo wa kufanya vizuri niwapo uwanjani tena hata kuwazidi baadhi ya wachezaji wetu ambao nimekuwa nikiwaona mara kadhaa wanarukaruka tu uwanjani" alisema Lundenga
AGA KHAN YALENGA KUBADILI UCHUNGUZI WA MAGONJWA YA MAPAFU KUPITIA AI
-
*Na Mwandishi Wetu*
*CHUO Kikuu cha Aga Khan kimekuja na Kikohozi Classifier, teknolojia
inayotumia akili bandia (AI) kuchanganua sauti za kikohozi kwa l...
2 hours ago
No comments:
Post a Comment