Mshambuliaji wa Yanga, Jerry Tegete (katikati) akiwatoka mabeki wa African Lyon, wakati wa mchezo wa Ligi Kuu ya Vodacom Tanzania Bara unaoendelea hivi sasa Uwanja wa Taifa Dar es Salaam. Yanga inaongoza kwa mabao 2-0 yote yakifungwa na Jerry Tegete.
MASAUNI AWATAKA KUHAMA WANAOISHI MAENEO HATARISHI MTO MSIMBAZI
-
Waziri wa Nchi, Ofisi ya Makamu wa Rais, (Muungano na Mazingira) Mhe.
Mhandisi Hamad Yussuf Masauni akizungumza wakati wa ziara yake ya kikazi
kukagua shu...
1 hour ago

No comments:
Post a Comment