Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. Mohammed Gharib Bilal, akizungumza na ujumbe kutoka Abort Fund, Andy Wilson (katikati) na Dkt. Ayub Magimba, wakati walipomtembelea ofisini kwake Ikulu Dar es Salaam leo Januari 18, 2012, kwa ajili ya mazungumzo.
UGUNDUZI MPYA WA GESI ASILIA MNAZI BAY KUONGEZA AKIBA YA GESI NCHINI – DKT.
HOMERA
-
Waziri wa Nishati, Mhe. Dkt. Juma Zuberi Homera amesema zoezi la uchimbaji
wa visima vitatu vya gesi asilia katika Kitalu cha Mnazi Bay mkoani Mtwara ...
1 hour ago

No comments:
Post a Comment