Rais Jakaya Kikwete leo ametembelea Morogoro vijijini na kuzindua madaraja mawili makubwa katika mto Mtombozi, Matombo, na mto Magogoni katika barabara ya Kiganila-Mvuha, pia ameweka jiwe la msingi la soko la kijiji cha Mtamba na kukagua ujenzi wa barabara sehemu ya Kisaki, Msalabani.
UGUNDUZI MPYA WA GESI ASILIA MNAZI BAY KUONGEZA AKIBA YA GESI NCHINI – DKT.
HOMERA
-
Waziri wa Nishati, Mhe. Dkt. Juma Zuberi Homera amesema zoezi la uchimbaji
wa visima vitatu vya gesi asilia katika Kitalu cha Mnazi Bay mkoani Mtwara ...
2 hours ago

No comments:
Post a Comment