Beki wa timu ya Manchester Cit, Vincent Kompany (chini) akimchezea vibaya Kiungo wa Manchester United, Nani, wakati wa mchezo wa Ligi Kuu yaengland unaoendelea katika uwanja wa Etihad, Manchester. Kompany amezawadiwa kadi nyekundu baada ya kumchezea vibaya Nani, hadi sasa mpira ni mapumziko na Man U inaongoza ikiwambele kwabao 3-0.
SERIKALI YAAHIDI KUENDELEZA USHIRIKIANO NA MADHEHEBU YA DINI
-
Na Mwandishi Wetu, Dar es Salaam
Serikali imesisitiza dhamira yake ya kuendelea kushirikiana na madhehebu ya
dini nchini, ikitambua mchango wake katika ...
36 minutes ago

No comments:
Post a Comment