Ni Barabara ya Bibi Titi karibu na Mahakama ya Kisutu, majengo mawili yanayopendezesha jiji hususan eneo hilo. Jiji la Dar es Salaam linatarajia kuwa na majengo kadhaa marefu ya ghorofa ambayo miongoni mwake ni jengo hili (kushoto) lililokamilika hivi karibuni, ambalo pembeni yake pia kuna jengo jingine linaloendelea kujengwa ambalo linakisiwa kuwa kubwa (refu) kuliko yote ya jijini.
Tume ya Madini yatakiwa kusimamia bei madini ya viwandani
-
Waziri wa Madini, Mhe. Anthony Mavunde, ameitaka Tume ya Madini kusimamia
kwa karibu utekelezaji wa bei elekezi za madini ya viwandani ili
kuhakikisha...
7 hours ago

No comments:
Post a Comment