Madaktari wa Hospitali ya Taifa ya Muhimbili, Dar es Salaam, wakimwingiza kwenye gari la wagonjwa Mwenyekiti wa Jumuia ya Madaktari Tanzania, Steven Ulimboka, kumpeleka kwenye Taasisi ya Mifupa (MOI) baada ya kufikishwa hospitali hapo leo, baada ya kujeruhiwa vibaya kwa kudaiwa kupigwa na watu wasiojulikana, waliomteka usiku wa kuamkia leo, katika eneo la Mabwepande.
VIDONDA MDOMONI VISIVYOPONA? MUHIMBILI YATOA WITO WA KUWAHI HOSPITALI
-
Hospitali ya Taifa Muhimbili (MNH), kwa kushirikiana na MKA Foundation
kutoka Uholanzi, inaendesha kambi maalumu ya upasuaji kwa wagonjwa wenye
saratani ...
5 hours ago
No comments:
Post a Comment