Mshambuliaji wa Timu ya Taifa ya Ureno Christiano Ronaldo, akisikitika baada ya timu yake kutolewa katika hatua ya nusu fainali na Spaii na mikwaju ya Penati 4-2 katika mchezo uliochezwa jana usiku, baada ya timu hizo kwenda sare ya bila kufungana hadi dakika za ziada.
VIDONDA MDOMONI VISIVYOPONA? MUHIMBILI YATOA WITO WA KUWAHI HOSPITALI
-
Hospitali ya Taifa Muhimbili (MNH), kwa kushirikiana na MKA Foundation
kutoka Uholanzi, inaendesha kambi maalumu ya upasuaji kwa wagonjwa wenye
saratani ...
6 hours ago

No comments:
Post a Comment