Rais Dkt.Jakaya Mrisho Kikwete akipokea maua muda mfupi baada ya kuwasili katika uwanja wa ndege wa Entebbe,Uganda tayari kuhudhuria mkutano wa siku mbili wa wakuu wa nchi za Maziwa Makuu unaofanyika katika Hoteli ya Speke's Bay, Munyonyo jijini Kampala, Uganda .Picha na Freddy Maro
Uchumi : Makamu wa Rais Aagiza Sera ya Biashara Bunifu Kufungua Fursa za
Kiuchumi kwa Vijana
-
Makamu wa Rais, Mhe. Deogratius Ndejembi, ametoa miezi sita kwa Wizara ya
Viwanda na Biashara kuandaa sera mahususi ya biashara bunifu (startups),
itaka...
6 hours ago
.jpg)
No comments:
Post a Comment