Mwenyekiti wa Bodi ya KCB Tanzania, Dk Edmund Mndolwa (Kulia) akizungumza na wafanyabiashara wa Afrika Mashariki (hawapo pichani) waliohudhuria hafla ya chakula cha pamoja kwa wafanyabiashara wa Afrika Mashariki waliopo Tanzania iliyoandaliwa na benki hiyo jijini Dar es Salaam jana usiku. Katikati ni Balozi wa Rwanda nchini Tanzania Fatma Ndagiza na Mkurugenzi Mtendaji wa KCB Tanzania, Joram Kiarie.
SERIKALI YATOA UFAFANUZI BAJETI KUKABILI EL NINO YALAANI UPOTOSHAJI
MITANDAONI
-
Na Beda Msimbe, BSKY Media
Serikali imetoa ufafanuzi rasmi kufuatia kusambaa kwa taarifa za upotoshaji
kwenye mitandao ya kijamii zinazodai kuwa kiasi...
7 hours ago
No comments:
Post a Comment