TAARIFA zilizotufikia katika mandao huu wa sufianimafoto, muda huu zinasema kuw Mbunge wa Jimbo la Arumeru kupitia Chama cha Mapinduzi CCM, Jeremia Sumari, amefariki dunia usiku wa kuamkia leo katika Hopitali ya Muhimbili jijini Dar es Salaam, alikokuwa amelazwa kwa ugonjwa wa Kansa ya kichwa. Bwana alitoa na Bwana ametwaa Mungu ailaze roho ya marehemu mahala pema peponi, amina
SERIKALI YAAHIDI KUENDELEZA USHIRIKIANO NA MADHEHEBU YA DINI
-
Na Mwandishi Wetu, Dar es Salaam
Serikali imesisitiza dhamira yake ya kuendelea kushirikiana na madhehebu ya
dini nchini, ikitambua mchango wake katika ...
1 hour ago

No comments:
Post a Comment