Rais Jakaya Mrisho Kikwete na viongozi wenzie wa Afrika wakiwa katika mdahalo wa Taasisi ya Kilimo ya GroAfrica, uliofanyika katika jengo la Makao Makuu Mapya ya Umoja wa Afrika (AU) jijini Addis Ababa, Ethiopia leo. Mdahalo huo umefanyika kingoni mwa Mkutano wa Uchumi wa Kimataifa kwa Afrika. PICHA NA IKULU
Tume ya Madini yatakiwa kusimamia bei madini ya viwandani
-
Waziri wa Madini, Mhe. Anthony Mavunde, ameitaka Tume ya Madini kusimamia
kwa karibu utekelezaji wa bei elekezi za madini ya viwandani ili
kuhakikisha...
3 hours ago
No comments:
Post a Comment