Waziri wa Habari, Vijana, Utamaduni na Michezo, Mhe Dkt. Fenella Mukangara, amepata ajali ya Gari maeneo ya Nzega mkoani Tabora, wakati akiwa njiani kuelekea jijini Mwanza katika shughuli za kikazi ambako alialikwa kuhudhuria ufunguzi wa mashindano ya Taifa ya mchezo wa vishale maarufu kama (DARTS). Imeelezwa kuwa katika ajali hiyo Dkt. Mukangara, amepata majeraha madogo madogo tu na watu wote walioambatana naye wamesalimika.
VIDONDA MDOMONI VISIVYOPONA? MUHIMBILI YATOA WITO WA KUWAHI HOSPITALI
-
Hospitali ya Taifa Muhimbili (MNH), kwa kushirikiana na MKA Foundation
kutoka Uholanzi, inaendesha kambi maalumu ya upasuaji kwa wagonjwa wenye
saratani ...
5 hours ago

No comments:
Post a Comment