Katika Jiji hili la Brazil pembezoni mwa barabara zimewekwa barabara za mabasi yaendayo kasi na vituo vya kuvutia vikiwa vimejengwa kila baada kilomita moja. Tanzania ipo siku tutafiki hatua hii midam tayari tumekwishaanza kwa kasi ya ajabu.
MAVUNDE AHIMIZA NCHI ZA AFRIKA KUTUMIA MADINI KUKUZA VIWANDA NA AJIRA
-
Waziri wa Madini wa Tanzania, Mheshimiwa Anthony Peter Mavunde, amezitaka
nchi za Afrika kuacha kufanya kazi kwa kujitenga kwa kuunganisha nguvu
katik...
6 minutes ago

No comments:
Post a Comment