Shindano la kuwasaka Warembo bomba wa Utalii wa Ilala na Kinondoni, litafanyika kesho siku ya Ijumaa kwenye Ukumbi wa Hoteli ya Lamada, iliyopo Ilala Boma kwa viingilio vya Sh.30,000/= VIP na sh. 10,000/= kawaida. Katika shindano hilo kutakuwa na burudani kutoka kwa bendi ya Fm Academia, kundi la Taarab la T-Moto lililo chini ya Amin Salmini, vikundi vya muziki wa asili na wasanii kadhaa wa Bongo Flava.
VIJANA AFRIKA WAKUTANA KUNOLEWA KUHUSU MABADILIKO YA TABIANCHI
-
Katibu Mkuu Ofisi ya Makamu wa Rais Dkt. Richard Muyungi amesema vijana
barani Afrika wana mchango katika kutafuta suluhisho la changamoto za
mabadili...
32 minutes ago

No comments:
Post a Comment