Wafanyabishara wa maji wakikokota matoroli yao kutokea maeneo ya Ubalozi kuelekea maeneo ya Kinondoni kwa ajili ya kuuza kwa wakazi wa maeneo hayo. Kutokana na tatizo la upatikanaji wa maji ya Bomba katika maeneo mengi ya jijini wafanyabishara hao wamekuwa wakipandisha bei ya maji ambapo dumu moja huuzwa hadi Sh. 500.
Benki ya NMB, Ubalozi wa Tanzania nchini Uingereza Yaleta Pamoja Jukwaa La
Uwekezaji London.
-
Kama Muandaaji wa Kimkakati wa Jukwaa la Uwekezaji Tanzania 2026 (Tanzania
Investment Forum 2026), Benki ya NMB itakua Uingereza kuungana na
wawekezaji wa ...
7 minutes ago
No comments:
Post a Comment