Waziri Mkuu wa India Mhe. Dkt. Manmohan Singh (katikati) akisalimiana na Mbunge wa Singida Mjini Mhe. Mohammed Dewji, katika hafla fupi ya chakula cha jioni kilichoandaliwa na Balozi wa India nchini katika Hoteli ya Kempinski jijini Dar hivi karibuni. Wa kwanza kushoto ni Mke wa waziri Mkuu wa India Mama Gursharan Kaur.
SERIKALI YATOA UFAFANUZI BAJETI KUKABILI EL NINO YALAANI UPOTOSHAJI
MITANDAONI
-
Na Beda Msimbe, BSKY Media
Serikali imetoa ufafanuzi rasmi kufuatia kusambaa kwa taarifa za upotoshaji
kwenye mitandao ya kijamii zinazodai kuwa kiasi...
4 hours ago
No comments:
Post a Comment