Wachezaji wa Timu ya Taifa, Taifa Stars wakiwasili Uwanja wa Ndege wa Kimataifa wa Julius Nyerere leo wakitokea Gaborone Botswana, ambapo walicheza mechi ya kirafiki na The Zebras na kutoka sare ya kufungana mabao 3-3.
WANAFUNZI PICHANDEGE, VIZIWAZIWA WATAKIWA KUTOA TAARIFA ZA UKATILI,
WASIOGOPE VITISHO
-
Na Mwamvua Mwinyi,
WANAFUNZI wa shule za msingi na sekondari katika Kata za Pichandege na
Viziwaziwa, Manispaa ya Kibaha, wametakiwa kutokubali vitisho...
8 hours ago

No comments:
Post a Comment